Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgaya wa tucta amfunika jk kwenye siku kuu ya walimu songea.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TUNTEMEKE, Oct 6, 2010.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani Jk jana alikutana uso kwa uso na raisi wa vyama vya wafanyakazi mbwana Mgaya.kitika muda wa kutambulishwa wageni walitambulishwa wengi lakini hakuna aliyopigiwa makofi au kushangiliwa mbwembwe na walimu,lakini mtambulishaji wageni alivyomwambia raisi lakini pia tunaye ndugu yetu bwana Mgaya nadhani unamfahamu sana huyu bwana..walimu wote walimshangilia kwa shangwe na haieleweki kwa nini walimshangilia sana Mgaya kuliko hata jk.kwa kifupi sherehe haikuwa yenye kuvutia sana kwa kuwa walimu wengi waliojitokeza walikuwa wanyonge tena hata kupiga makofi kwa muheshimiwa rais walikuwa mpaka wahimizwe na mc.na wengine walidhubutu kutoka hata kabda ya hutuba ya rais na wengine walikuwa wakitoka wakati rais akiendelea kuhutubia.da kuna kijana mmoja alikatiza mbele ya viongoz wa ccm wa mkoa akiuza machungwa wakamuita na kutaka kununua machungwa lakini walivyomuona shingon kavaa lebo ya dr slaa wakaacha kununua na yule kijana akawambia acheni mbona nanyi mumevaa nguo za ccm?huyu kijana alishangiliwa sana na watu.Nchimbi alitaka kuingia uwanjani na gar lake lenye picha za kampeni alizuiwa na kuamua kwenda kubadilisha gari,gari la TOT nalo na lilitolewa uwanjani kwasababu ya mabango yake ya ccm.
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wembe ulee!! wembe ni ule ule ushindiii Ushindii!! SLAA JUU.
    25 days to go!!!!
    Bye bye Mr. Kikwete. Nchi hii sio kichwa cha mwenda wazimu ndio ujifunzie Uongozi!!
     
  3. B

    BRIA Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jakaya akasemaje tujuvi?nadhani hiyo ndo issue dondoa kidogo....Slaa for Magogoni(Aka Ikulu ya Dar-es-Salaam
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli mkwere sasa anakula jeuri yake.
    Hili la kikwete kuondoka madarakani oktoba mwaka huu litakuwa fundisho kwa mafisadi wengine waliojipa hatimiliki ya hii nchi.
    Kwaheri kikwete.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    So far mambo ni mazuri
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kauli mbiu ilikuwa "mwalimu bora kwa elimu bora" sasa JK amesemaje kuhusu mchango wake kwenye ubora wao kwa miaka yake mitano na ya CCM madarakani kwa ujumla?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hahahaha nimefurahi sana, walimu wana nyanyasika saaaaaaaaaaaaana tuu. wakipiga kura against Mkwere dah tunaingia ikulu km tunaliaaaaaaaaaaaaa. VOTE FOR CHADEMA
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi kweli hakujisikia vibaya, hao hao waalimu aliwaambia hata waandamane miaka 8 watajibeba. leo anaenda kwenye sikukuu yao... Kweli binadamu tuna mambo...
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu Mkwere hana aibu, inakuwaje unawatukana watu halafu unaenda kusimama mbele yao bila haya na kuanza kuwadanganya, lakini aibu yake aibu yao, aibu yake mkwere mwenyewe. Walimu msidanganyike tena, vinginevyo msiendelee kulialia baada ya hapa.
     
Loading...