Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGAYA,UPO,WAPI?.Tunakusuburi utoe kauli na sisi tuanze mgomo,hali mbaya!!! maisha, magumu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sumasuma, Feb 7, 2012.

  1. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,namuomba,Bwana,Mgaya,Atoe,kauli,juu.ya,wafanyakazi,maisha,magumu,kipato,kidogo,Basic,salary,lya,100,500/=,bado,haitoshi!!!Mbona,Mbona,wenyewe,wanalipana,kipato,kikubwa,sehemu,kubwa,ya,ardhi,wanamiliki,wao,jaman.namuomba,MGAYA,ATOE.KAULI!!!nawakilisha!!:yawn::yawn:
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Toa wewe hiyo kauli sisi tutaitikia, siyo lazima aitoe Mgaya. Kwani wewe ndiyo unayeathirika na hali ngumu ya maisha na siyo Mgaya.
     
  3. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgaya,ndio,mwenyekiti,wetu,yeye,akichemka.Tunaingia,Front.wenyewe,tusikurupuke,kwanza,Tufuate,protocol!!
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    walishatengenezwa hao
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Sasa andika yenyewe hata spacing hakuna halafu unataka mshara wa 1,000,000?? Si msha ambiwa serikali haina pesa?? Mgomo wa madaktari unatosha kupeleka messege kwa wabunge na posho zao na hivyo hakuna haja ya kuwa na total shut down ya serikali nzima!!
     
Loading...