Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgaya hujawatendea haki wananchi wa Mbeya mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ground Zero, May 1, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha Katibu Mkuu wa wa TUCTA Nicolaus Mgaya kutambulisha wageni bila kumtambua Mbunge wa Mbeya mjini Mheshimiwa Sugu inaleta sura mbaya. Hata mkuu wa mkoa naye kashindwa kutambua uwepo wake sijaelewa ni kupitiwa au wamefanya makusudi.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Mbeya Mjini amatambulishwa na Waziri wa Kazi na Ajira Mh.Mgosi Kabaka.
     
  3. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali waziri kawa muungwana
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Nafikiri Waziri ndio aliowaalika wabunge wote walioenda maana waziri Kabaka amewatambulisha!!tupunguze jazba
     
  5. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ametambulishwa na mheshimiwa waziri wa kazi kama mjumbe wa kamati ya bunge ya masuala ya jamii
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Acha kupotosha! Na ushabiki mwingine ni wa kijinga!

    Sugu hakualikwa na TUCTA wala mkoa wa Tanga hivyo hawakuwa na mamlaka ya kumtambulisha.

    Sugu alialikwa na wizara ya kazi na ajira na ndiyo sababu Waziri Kabaka amemtambulisha!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ata nami mwanzo nilitahamaki sana.
    Ila baadae bibi Kabaka akamtambulisha nkapata amani kidogo maana nilidhani ni mambo ya Kichama zaidi
     
  8. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni itifaki tuNdg. Mtoa mada..!! Wabunge wale wa kamati ya bunge walialikwa na Wizara ndiyo maana wametambulishwa na wazir muhusika...!! kuna neno hapo!!??
     
  9. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio Mgaya, kelele zote zile zilikua njaa tu, saa hizi anatafuna kila kitu kasahau
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Amtambulishe asimtambulishe Sugu ni kimbunga
     
  11. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chuki binafsi dhidi ya mwakilishi wa wananchi nafsi moja haiwezi ikadhulumu nafsi mia hii yote inatokana na kwamba sugu anatoka upinzani hapo ndo unamjua yupi anatumika na yupi hatumiki
     
Loading...