Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgawo wa umeme warejea rasmi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Jul 11, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kutokana na kile kinachoendelea kutokea kuanzi siku ya jumatatu kwa kukatika umeme kila baada ya saa takribani 7, hatuna budi kusema mgao wa umeme umerejea rasmi huku wananchi wengi wakiitegemea nishati hiyo ya umeme ambayo ndiyo tegemezi kwa watanzania wengi!
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    That is true! Ninavyoandika hivi sasa ni saa 8 za mchana, tokea nitoke nyumbani saa 1 asubuhi ndio umerudi! Nahisi mambo yaleyale ya Ngeleja yanaanza kujirudia! Lets wait and see.
     
Loading...