Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgawo wa umeme waja kwa ari nguvu na kasi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, May 12, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kuna kipindi kinaendelea hivi sasa ITV malumbano ya hoja. Mada iliyopo ni je matatizo ya umeme tanzania yatamalizwa kwa hatua za dharura? Binasfi najiuliza kama kweli nchi yetu inategemea umeme kutokana na vyanzo vya maji nchini. Kwanini serikali imeshindwa kuvuta maji toka baharini/ziwani ili tuweze kuepuka janga hili?
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabongolala wagumu kuelewa. Si umesikia viongozi wetu wapendwa wanasisitizaskila mtu aishi kwa jasho lake? Maana yake kila mtu ajitafutie umeme wake kivvyake wao wameshindwa.
     
Loading...