Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgawo wa umeme umepiga hodi Dom tangu jana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndyoko, Jul 20, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Leo ni siku ya pili sasa, mji wa dodoma umeanza kuwa na mgawo wa umeme. Kwa maeneo ya Kisasa mgawo umekuwa ukianza mida ya saa 8 usiku hadi saa 4 asubuhi.

    Leo ni siku ya pili mfululizo kitu kimeanza kunyanyasa.

    Huenda ule mgao 'feki' uliopangwa ili kuwanufaisha viongozi waandamizi wa nchi hii wakati wake ndo umetimia. Sijui itakuwaje maana huu ni mwezi wa saba.
     
  2. B

    Bulah JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli ndugu .... hawa mafisadi wanaifanya nchi kama wanavyotaka..... hata huku kongwa ni ivo ivo
    .....
    dhaifu hawa wanatutesa
     
Loading...