Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgawo wa umeme ni dalili ya nini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Dec 8, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nafikiri huu mgawo ni wamakusudi, uchaguzi umekaa miezi mitatu bila mgawo?? SASA mgawo ni deal la watu wachache kama watz hatutabadilika, Kwa kweli bora uzamie ulaya ukawe mfagiaji. Utapunguza mawazo kila kukicha mara foleni, maji hakuna, nyumba bora za mafisadi tu?? Mishahara BOT, TRA na WABUNGE PLUS MAWAZIRI. Madaktari shida tu, walimu ndo wana hali mbaya, polisi ndo hali mbaya kabisa na mahospitalini hakuna dawa nenda pharmacy, Je kodi yako uliyokatwa 100000 imetumika wapi huna maji huna umeme huna dawa huna barabara huna huduma za kijamii kuwa chini kama gas, mafuta etc?? Kweli Tz ya leo tunadhamini kuvaa kijani, kuwa na mashangng, honi za wakubwa barabarani, mikutano, semina n.k Je wewe kama kiongozi unaguswa na hili, Kama kiongozi unaishi nyumba ya serikali full AC, umeme 24hrs, mshahara mkubwa kama fisadi tu, posho za kufa mtu, maji bure, matibabu nje, furniture bure harafu walala hoi umeme mgao mpaka usiku tu tena masaa 7, maji ni ya kununua tena dumu 300 etc
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Eeh KiSEND,
    Unasema kodi yangu inatumika kusomeshea watoto wa mawaziri Oxford na mtoto anasomeshwa shule ya Kata OOOOOOOOOOOOOOGgggOSH I Am Confusd:A S-confused1:
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni dalili ya katiba mbovu
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    inauma sana, mbona wakati wa kampeni hawakukata umeme?
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakati wa kampeni gharama zilikuwa juu sana kwa hiyo muda huu ndo wa kuslow down jamani, kampeni zimekwisha!
     
Loading...