Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgawo huo unakuja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Mar 20, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    hii ya kuangalia kama similar thread imeshakuwa posted, sijui kama inafanya kazi sawa sawa maana niliangalia kama "TANESCO yatahadharisha kuwapo kwa mgao" kwa kutumia kichwa cha habari hicho hicho, kama tayari imeshatumwa lakini sukuiona, kumbe imeshatumwa!
     
Loading...