Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgawanyo wa ajira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KiuyaJibu, Aug 29, 2011.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hivi katika zama hizi za utandawazi kuna mtu anaweza kusema kazi fulani ni kwaajili ya wanawake tu na nyingine ni kwaajili ya wanaume tu.

    Binafsi, sioni tofauti ya kazi zinazofanya na wanaume na zile zinazofanywa na wanawake. Wote tunafanya kazi bila kujali jinsia, na hapa ndipo ninapotaka kufahamu, ni kweli kunamgawanyo wa kazi kwa kuangalia jinsia za watu?
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sasa unataka kazi ya uchangudoa afanye mwanaume!!!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Mwee!!
     
Loading...