Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa Umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipole, Mar 26, 2009.

  1. I

    Ipole JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na taarifa aliyoitoa katika vyombo vya habari mukulungenzi wa Tenesco kwamba Tenesco inajitoa katika ununuzi wa mitambo ya kuzalisha umeme ya Downs lakini kwa maelezo kuwa kutakuwa na matatizo ya umeme naomba niwaulize wana JF Je tatizo hilo lipo kweli ? au hao Tenesco wanataka kuhalalisha ununuzi wa mitambo hiyo?
     
  2. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nasikia wametangaza mgao rasmi leo kwny magazeti ila sina uhakika ni gazeti lipi, labda wenye hiyo ratiba watuhabarishe tukae mkao wa kula make ukishaanza waathirika ni sisi, hao jamaa wanaobania umeme wana generator home kwao!
     
  3. I

    Ipole JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ratiba ya mgawo wa umeme yatolewa
    Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limetoa ratiba ya mgawo wa umeme kwa Jiji la Dar es Salaam, huku maeneo ya viwanda Temeke yakinusurika na mgawo huo. Ratiba hiyo ilitolewa leo ikiwa ni siku moja baada ya shirika hilo kutangaza mgawo huo juzi kwa lilichoeleza kuwa ufuaji wa nishati hiyo
    Imeandikwa na: Mwandishi Wetu, tarehe: 26th March 2009 @ 20:00, Maoni: 0, Watu waliosoma hii habari: 15
    Soma Hii habari Umeona hiyo ndugu yangu?
     
  4. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    ni gazeti gani limeandika? nitumie link pls
     
  5. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Huu mgao wa umee mbona umekuja ghafla baada ya mitambo ya Dowans serikali kukataa kuinunua wakati Rais Kiwete alitangaza kuwa suala la mgawo wa umeme litakuwa historia katika nchi hii, sasa mgawo huu unatoka wapi tena?

    Au wamilikiwa wa Dowans wamishikilia Tanesco na kuharibi mitambo ili ya kwao inunuliwe?
     
  6. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mliambiwa lazima magenerator yanunuliwe mkabisha kuleni giza kwanza serikali ikisema inanununa mnasema ndio mzee bila kupinga
     
Loading...