Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme: WaTanzania tuamke, tuukatae

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Jun 28, 2011.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Watanzania tumenyanyasika sana, tumeonewa sana, tumedhulumiwa sana, tumeumizwa sana na hii serikali yetu kwa hii migao ya umeme isiyokwaisha na inayokuja na visingizio lukuki.

    Imefika wakati sasa tuamke na kudai haki yetu ya kupata umeme masaa 24 kama wanavyopata wao. Kwani wao wana haki ya nchi hii kuliko sisi?

    Nani atutetee watanzania katika huu mgao mkali.
     
  2. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba mnisaidie jamani maana mimi huu mgao sijui hata unakwendaje kwendaje,ratiba yao mimi kwangu ni kitendawili hata sijui nani anaweza kutegua.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280

    hadi 2015 watakuwa wameshatuuzia majenereta mangapi? na vituo vya mafuta wanavyomilikii vitakuwa vimeshauza mafuta kiasi gani? THINK bIG
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wadau mgao hauwapati nni? au wote mko mbele
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    mimi ninashauri Wiliam Ngeleja abebe virago yvake arudi nyumbani kwao sengerema, atabakia na cheo chake cha waziri wa nishati na madini kulipwa mishahara, shangingi pia atapewa na posho zote kama kawaida ya waziri halafu tumuombe balozi wa japan nchini tanzania asimamie utekelezaji wa sekta ya nishati na balozi wa Africa ya Kusini hapa nchini asimamie utekelezaji wa sector ya madini

    nimekuwa na maono haya kwa sababu ndugu william ngeleja amekuwa hana uzalendo na nchi ya Tanzania
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapana tupo nyuma yako mkuu we andamana tutakufata tu.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ugiriki wanaandamana sembuse sisi
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtumishi wa Mungu Rev. Kakobe alipoonewa na serikali pale walipoamua kupitisha umeme kwa nguvu kanisani kwake, alimlilia Mungu na kusema iko siku umeme hautawaka hadi hapo haki itakapotendeka.

    Ndio haya sasa tunayoyaona, sio tu jiji la Dar limekumbwa na giza nene bali nnchi nzima. Watanzania tumrudie Mungu na tuache kudharau viongozi wa Mungu.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    WaTanzania tumezidi kujustify kila kitu ndilo tatizo kubwa tulilonalo.
    kwakweli swala la umeme linatosha kuishusha madarakani hii serikali.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo ndilo neno.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wacha wewe maneno mbofu mbofu, kakobe hayuko juu ya sheria, na wala hana uwezo wa kulaani umeme wa Tanzania, HP WA KULAUMIWA NI KIKWETE BADALA YA KUWAWAJIBISHA NGELEJA NA WENZIE NA KUTUMIA FEDHA KUWEKEZA KWENYE SEKTA YA UMEME YE ANACHEZEA HELA NYINGI KUSAFIRISAFIRI HOVYO KAMA VL HANA PA KUISHI, I real hate this guy
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mgao? maana mie naishi karibu na baraza la maaskofu kurasini umeme upo 24/7
     
  13. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwakweli nilishawaza ili sema ntaazaje pekee kwenda pale tanesco,ile mitambo na majenereta kuonyesha kwa vitendo hasira yangu?
    tungepata wezetu japo 50 tu kweli serikali na JK na waziri wake wangeamka
     
  14. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Mwenye mkakati mzuri aulete mi niko tayari kuunga mkono,kwanza walioingia mkataba wa IPTL kama wako hai na wapo kwenye utendaji wa serikali hadi sasa hivi kwanini tusiwafukuze kinguvu sisi wananchi wenyewe..naombeni majina yao japo tuwafaham na hatua zingine zije..
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Watanzania ni waoga sana!! Na hii ni effect ya kupata uhuru through peaceful means!
     
  16. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu inategemea wewe unatoka Tanzania ipi. Cahnzo cha mgao au tatizo la umeme kinajulikana, lakini still bado watu wamelala. Tunatatzi la kulalamika tu lakini hatufanyi lolote.

    Nakumbuka General Ibrahim Badamasi Babangida aliwahi kusema akiwa ziarani hapa Tanzania kuwa "it is easy to rule Tanzania than to ride a herd of cattle", wakati ule tuliona kejeli, lakini ni ukweli sasa tunauona. Ujinga huu ungetokea Lagos au Abuja sidhani kama "TANESCO" wa kule wangechekewa kama hapa.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jamani mi niko tayari kujitoa muhanga kuhakikisha kama si kubadili utawala na watawala wa magamba basi hata wanaozuia mambo ya msingi yasijadiliwe kwa kisingizio cha kulindana, utawala bora bongo uko kwenye makaratasi tume zinaundwa na wanaotakiwa kuwajibika kuchunguza wanayotakiwa kuwajibika kwayo mf. Husein na mabomu, mwema na mauaji, ngeleja na umeme wa mgao miaka 50 ya giza uchumi tegemezi, chenji ya rada inatakiwa na magamba iliwe, ingewezekana hata hao BAE watuletee umeme kuliko kuwapa hawa magamba! imekuwa tz ya tume zisizo na tija wakati zinakula pesa zetu, upuuzi mtupu!!
     
  18. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ivi kwann wasifanye mwezi baada ya mwezi, mm siku baada ya siku wananboa hao tanesco!
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hongera sana mkuu!! Wakazi wa ilala na vitongoji vyake ni mateso matupu..inabidi tuandamane kama senegal..hapa napoongea wameshatukatia.
     
  20. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me ntatoa bunduki aina smg 100
     
Loading...