Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme waongezeka baada ya bajeti ya nishati kupitishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Aug 15, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimechunguza siku moja baada ya bunge kupitisha bajeti ya wizara ya nishati na madini mgao wa umeme umerejea katika makali yake.kwa wale walioko arusha mnaweza kuelezea jinsi mgao wa umeme ulivyokuwa kuanzia jana (jumapili)
     
  2. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Morogoro leo kumekuwa na Mgao kuanzia saa tatu asubuhi mpaka saa mbili na nusu usiku. Nakubaliana kuwa mgao umeongezeka baada hiyo bajeti.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Jana umeme ulirudi saa mbili na nusu usiku na kukatika saa tano kamili.kwa ufupi umeme ulipatikana kwa masaa mawili na nusu in 24 horas.nimeanza kuhesabu masaa ambayo umeme hautakuwepo kwa leo(kuanzia saa 6 usiku)
    kweli ngeleja mtoto wa mjini!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heri yenu waunaukata kwa ratiba inayojulilama huku kwetu ROMBO unakatwa na kurudishwa bila mpangilio kana kwamba unatusababishia hasara kubwa ya kuunguliwa na vitu je nikwamba wanakomoa majimbo yanayongozwa na CHADEMA?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ratiba ilikuwepo lakini imevurugwa baada ya bajeti kupita.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole sana Jackbauer,
    Jifunze kutumia ubongo wako vizuri kutafuta njia mbadala za kupata umeme badala ya kutegemea umeme wa Tanesco!
     
  7. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sisi wa line ya magogoni ndogo hatuelewi mgao ni kitu gani.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Niko Temeke tayari hamna nishati kuanzia saa kumi na moja unusu alfajiri
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    sorry hivi ulikuja kupata gari au nimekumix.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Kijitonyama umekatika saa 8 za usiku mpaka muda huu haujarudi bado
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Serkali inatufanya wananchi wake kuwa sisi ni 'wajinga ndio waliwao'
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    <br />
    mkuu natumia ubongo wangu sana kwenye sekta nyingine nikiamini walioko kwenye sekta ya maamuzi au tuseme sekta ya umeme wanafanya hivyo hivyo,au unataka kuniambia specialization hakuna tena?kama ni hivyo muache kunikata kodi ili nijitafutie umeme mbadala.
     
  13. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilichukua ka starlet cha m-4
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sikuambii ukawe fundi umeme jack,
    As long as umeshajua umeme Tanzania ni kero.. you have to act act intelligently!
     
  15. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    grrrrrr! aaaaaaghhh! sijui nitukane tusi gani ambalo halina ban!!!!huku kwetu umeme ulikatika juzi jumapili saa kumi na moja asubuhi umerudishwa usiku wa leo nadhani saa saba au nane kwani nilikuwa macho hadi saa sita, nimeamka nakuta kuna umeme ile nachomeka tu kalaptop kangu kwenye charger wamechukua megawati zao!amaaa kweli tanzania bila umeme inawezekana, big up ngeleja
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na uiambie serikali yako ya magamba itafute njia mbadala za mapato badala ya kuchukua PAYE toka kwangu
     
  17. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    hv huwa una akili timamu mkuu? maana comments zako huwa za ajabu ajabu tu km avatar yako,mtu mwenye pua ya bata....
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    pole sana itabidi uhamie maeneo ya hospital ndo hakuna mgao..
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Usifurahie kukaa karibu na ikulu.......siku tukiichukua nawe umo
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    njia mbadala ni jenereta halafu mafuta yako juu kuliko umeme kwani wewe unatumia nini umeme ukikatwa..
     
Loading...