Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme wa kufa mtu watangazwa, Juni 2011 na kuendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nazjaz, May 7, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mgao umeanza upya, gesi imeadimika kutoka Songosongo
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sababu kubwa ni kuadimika kwa gesi kutoka Songosongo.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    aaghhhhhhr! Gesi imeadimika? Kuna jambo hapa.
     
  4. K

    Kosmio Senior Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mgao tena!!!! Tumeishazoea
    shida wacha tu watukomoe.
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nchi hii shida na taabu haziishi, CCM wanatuzoesha shida na taabu hizi.
    Kuna kundi la watu ndani ya chama lina maslahi na mgao huu wa umeme.
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tujuze mkuu, mgao unaanza lini tena na kwa muda gani AAAAAGGGGRRAAAAAAABbb
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani, si juzi walisema wamefungua zabuni ya kufua umeme wa ziada!, ni kampuni gani iliyoshinda zabuni hiyo?. Kampuni iliyoshinda itaanza kuzalisha umeme lini?.
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli! Less than 15% ya wtz ndio wana access ya umeme lakini hata hivyo Gtz inashindwa kuhakikisha uhakika wake.

    Mwisho wa siku utasikia takwimu uchumi wetu umekuwa sana na tatizo la ukosefu wa umeme haukuathiri kitu...
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    sikosefu wa gesi, ni kwamba mitambo ya songo songo itasimama kwa ajili ya inspections kwa about a week, won't be gas supplied. Mgao lazima maana asilia 70 ya umeme unatokana na ges
     
  10. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii nchi wacha tu tuandamane kila siku maana ni soo. Inamaana hao hawakujua kwamba wanatumia gesi wakaweka reserve au ndo mpaka iishe ndo waanze kutafuta mzabuni. Kwanini serikali yetu inapenda kuishi jana badala ya kuishi kesho.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sisi huku kanda ya Kaskazini tangu jana nimewataarifu ya kwamba mgao ni mtindo mmoja labda wanakazia zaidi. Acha ije2! Yenye mwanzo na hata mwisho wake upo. Si ndiyo CCM! Hamna tabu.
     
  12. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Baada ya nahau za Magamba chacha wanaanza kutafuta fursa ya kujilipa wao na fisadi papa RA. Kama nilivyosema siku nyingi na signature yangu hapo chini. Watanzania wataendelea kulia na kusaga meno hadi pale watakapoweza kumwondoa m k w e r e pale Magogono kwa sababu yeye ndio kimbilio la mafisadi.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii CCM inatuua!
     
  14. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nikisoma,nikiangalia au nikisikia habari za TANESCO,ATCL,TTCL,DAWASCO siku zote huwa naanza kuona kizunguzungu hata kabla habari hiyo haijaisha.
     
  15. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mlimani tv habari

    Mkurugenzi Mtendaji wa Tanesco ametangaza kutakuwepo mgao wa Umeme kuanzia tarehe 16 May kutokana upungufu wa megawatt zaidi ya 200. Amesema mvua zinazonyesha hazijaketa nafuu yoyote

    (nilipatwa na hasira kuhusu taarifa hizi nikashindwa kusikiliza vizuri maelezo zaidi)
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Lazima upate hasira Mkuu, tatizo la umeme ni la miaka 19 sasa, ndiyo miaka 19 tangu 1992 lilipoanza rasmi na hadi leo hii hakuna ahueni yoyote ile ya kuondoa adha hii isiwepo tena.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkuu una maanisha kabla ya 1992 hakukua na tatizo la umeme?
    nilikua mdogo sana na nilikua porini,kwenye vibatari!
     
  18. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mgao umeshaanza maeneo mbalimbali wenzio tuko gizani mida hii
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Kabla ya tatizo la mgao kuanza rasmi 1992 umeme ulikuwa wa uhakika kama ukikatika basi ni kwa masaa machache sana na wakati mwingi sababu zinazoeleweka zilikuwa zinatolewa labda kuweka nyaya mpya, kubadilisha transformer(s) au matengenezo ya kawaida tu, siyo kama ilivyo sasa. Hili swala la kina cha maji kimepungua kule Mtera au Kidatu sikuwahi kabisa kulisikia.
     
  20. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya ndio matunda ya ccm! Ngoja nipate japo :majani7: ili nipoteze japo mawazo na kupunguza hasira mie.
     
Loading...