Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme usio rasmi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mugerezi, Nov 28, 2010.

  1. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi imekuwa tabia ya mashirika yetu kutokutoa huduma bila taarifa. Tanesco baada ya uchaguzi kumalizika kuna mgao wa rejareja unaendelea. Kila siku umeme unakatwa tena kwa masaa mpaka 8 hakuna taaarifa ya maana. Jana Ngereja baada ya kuapishwa alisema wanataka kumaliza mambo ya mgao wakati tuko kwenye mgao wa kimyakimya. Hii kitu inachosha na kukera sana. Tutakuza uchumi kweli? Kwanini wasitangaze tu?
     
  2. G

    Gwesepo Senior Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili nalo ni Tatizo la Viongozi wetu na linatushangaza sana,kwajiji kubwa kama DSM kukosa umeme kuna athiri mambo mengi sana ya maendeleo kama mahopstali mabenki majumbani mwetu na sehemu nyingine nyingi,Mawaziri wengi wa Nishati na Madini wamepita lakini swala hili limekuwa kama Mradi kwao je ni kweli kuwa nchi yetu imekosa kabisa njia au nishati mbadala ya kulimaliza tatizo hili la mgao wa umeme ? au tuna kuwa na Mawaziri husika hewa?wakati kwenye kampeni tuliahidi mambo makubwa makubwa ya ajabu mfano,kujenga viwanja vya ndege kwenye Mikoa kadhaa,kununua Meli, kujenga Mabarabara,na hata za juu angani,kununua Bajaji 400 songea n.k
     
Loading...