Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme unaoendelea utauwa wagonjwa hospitali ya rufaa KCMC!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nditolo, Jul 24, 2011.

  1. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wanajamii mgao wa umeme huku Moshi ni balaa na janga pia. Umeme unakatwa saa moja ahsubuhi unarejeshwa saa tano usiku, bila kujali kuwa ni laini ya hospitali umeme unakatwa jenereta linaungurum kutwa nzima. Je, watanzania ambao hawawezi kupelekwa India kimatibabu wataponea wapi au ndo sera za Magamba kutuua kwa njia hiyo? Nawasilisha;
     
Loading...