Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgao wa umeme umeshaisha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kituro, Apr 7, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu katika jf naomba kuuliza hivi mgao wa umeme umeshaisha? kwakuwa naona wiki hili hawajakata kabisa hapa kwetu au mtaani kwetu!. au walitusahau mtaani kwetu kuwa hawajakata umeme?
     
Loading...