Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme umerudi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RECYCLER, Feb 26, 2012.

  1. R

    RECYCLER Senior Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF hebu niambieni huu mgao wa umeme ndo umerudi kimyakimya? manake huku kwetu kila siku unakatika afu unarudi jioni......
     
  2. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je huu ni udaku/jokes!? Hii topic ni muhim sana hebu ipeleke mahali pake tuidiscuss.
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi nashangaa kwa Senior member kupost nyeti kwenye udaku wapi na wapi!
     
Loading...