Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme umenifanya niwe mlevi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MFILIPINO, Jul 21, 2011.

  1. M

    MFILIPINO Senior Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF itabidi niilaumu serikali kwa kunifanya niwe mlevi kwani kila umeme unapokatika hasa usiku by saa moja najongea kwenye baa yenye umeme napiga laga zangu mpaka mida ya kulala naenda kulala, hata iwe monday, kwa hali hii mgao ukiendelea kwa miezi kadhaa ntakuwa chapombe! please serikali naomba mgao uishe, maana najua madhara yake ni makubwa
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa ni tabia yako. Usisingizie mgao
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pole kaka....tean bia za moto!!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Giza limesababisha kuongezeka kwa ngono Nzembe! Msiniulize source...
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahaha,,,rev, hebu tufafanulie
     
  6. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee, mgao, mgao wa umeme
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wewe bwana! Mambo hayo hufanyika gizani.....ule uwanja wa Tanganyika Packers KAWE imekuwa Guest maana kuna giza
     
  8. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi na umri wako au huenda labda hauna familia, lakini kama ungekuwa na familia inayokutegemea sidhani kama ungekuwa na muda wa kufanya hayo unayoyafanya. Watu sasa hivi kila sehemu wanalia na mgawo wa umeme kiasi kwamba shughuli zao zote zimesimama watoto wao wameshindwa hata kurudi shuleni kwa kukosa ada hapo unafikiri huo muda wa kwenda kukesha bar atautoa wapi? Sasa hivi unaambiwa huo mgawo wa umeme utachukua zaidi ya miezi 6, ina mana hiyo miezi yote utaisubiria ukiwa huko bar? Siku hizi Wastani wa bia 1 inauzwa Tsh 1,500 huo muda unaosubiria umeme ukiwa huko bar lazima utatumia bia 4 je kwa muda wa hiyo miezi 6 utakuwa umetumia sh ngapi? Kama shida yako ni umeme hiyo hela kwanini usiende kununua Genereta? NDIO MANA KILA SIKU WA TZ WANIZIDI KUWA MASIKINI. Rafiki yangu kifupi tu ni kwamba huo uamuzi uliouchukua hauwezi kutatua hilo tatizo la umeme matokeo yake ndo unazidi kujimaliza kabisaaaaaaa!! TAFAKARI KISHA CHUKUA HATUA.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    watu kwa visingizio
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos rejao kwa kuni help..
     
  11. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo umefanya conclusion ya jumla..unaposema anunue jenereta kwa sababu umeme unaweza kukatika miezi 6 ni jibu la kijumla, hizi bia hanywi za 300,000 kwa mara moja. Huyu anachoongelea ni kwamba pengine ana shughuli zinazohitaji umeme mayb laptop n.k sasa kwa mgawo huu..umeme ukikatika anakuwa hana la kufanya zaidi ya kwenda grocery..Kikubwa umeme urudi...kuliko kuwatatjirisha wenye majenereta ambao ndio haohao..
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mgao umekuongezea hela au? kwa hiyo umefurahi kiasi cha kulewa au umechukia kiasi cha kuwa mlevi?????????
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    "uleviiiii ni nomaaaaaa!
     
  14. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja mia kwa mia Rev!
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ukweli mtupu pumbatupu
     
  16. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nna mashaka siku utarudi tena hapa kusema ulevi umekusababishia mambo mengine mabaya......kwani hata mashoga na mateja wana sababu zao kuingia katika mambo wayafanyayo sasa akili kumkichwa
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,024
    Likes Received: 6,697
    Trophy Points: 280
    source wewe bwana

     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,687
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Msichoelewa ni nini?
    kutokana na ndani kutokua na umeme, vitu kama TV & RADIO ambavyo wengi wetu ndo tunazugia navyo usiku kabla ya kulala vinakua hakuna.
    Sasa bar nyingi unakuta wana jenereta, so angalau unaweza ukapitisha muda pale na bia mbili tatu ukisubiri mida ya kulala urudi home.
    Mwishowe ''MAZOEA HUJENGA TABIA''
     
  19. Shasa Courtney

    Shasa Courtney Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono kabisa kaka.

    Mimi mwenyewe kila jioni ikifika lazima tupigiane simu na baadhi ya friends tunachagua sehemu gani ya ku-hang out, ingawa situmii pombe nawaona watu wengi wanaolazimika kunywa bia ili ku-buy time hadi ifike saa tano au sita warudi kulala. Asikudanganye mtu hata kama una jenereta ile mikelele inaboa hata kukaa ndani na kama unaishi nyumba ya kupanga ndio kabisa unawakera majirani zako ambao wanalala mapema gizani wakati wewe unapata raha na dude lako.

     
  20. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    umechagua jambo la maana, kwa kuwa serikali ina kosa kodi kwaajili ya upungufu wa umeme, wewe utakuwa unasaidia kuongeza pato la TBL ili walipe kodi vizuri ili tupate pesa za kuwalipa wabunge wetu posho wanapokwenda kuchapa usingizi mjengoni.
     
Loading...