Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme TZ.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEGEMEA, May 5, 2012.

  1. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgao wa umeme waja kwasababu bwawa la mtera haliwezi kujaa maji msimu huu mvua chache sana zimenyesha nyanda za juu kusini.
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    du ndio basi tena
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mh! haya ni matatizo ya kutegemea umeme kwa technologia ya mwaka 47 tuna vyanzo mbadala vingi tatizo ubinafsi kwani kwa nchi hii WATZ wengi wanapopata matatizo wachache unufaika.
     
Loading...