Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme tanzania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by papag, Nov 23, 2011.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwa hali hii ya mgao usio na kicha wala mkia katika nchi yetu.kwa nini basi tusikubali tu tutangaze km ni kivutio cha utalii.naona tutapata mkwanja wa nguvu kufidia wale twiga wa loliondo.
    nawasilisha bajameni
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yan unaakili wewe ile mbaya mana nilikuwa ninafikiria hvyo hvyo kuishaur selikar ya CCM kwel mana MGAO WA UMEME Tanzania tunaweza kufanya moja ya utalii kwel kabisa upo sawa saf sana wazo zur sana
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,693
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Ama ikawa kwenye maajabu 7 ya dunia ukapigiwa kura...Tz,xtra ordinary country.
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yeah!!! Safi sana mkubwa..
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hae! Umenikumbusha mwaka jana jk alienda marekani akaona jenga halina umeme akacheka akamwuliza obama kumbe hata nyie mna mgao wa umeme. Obama akamwambia huo ni ubalozi wa tanzania, jk akachoka. Inaonekana ubalozi wa tz kule ni kivutio kwa wamarekani. Naunga hoja. Haa haa!
     
Loading...