Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme mwisho juma tatu next week

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BLUE BALAA, Jul 1, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa kuwa kuanzia jumatatu kutakuwa HAKUNA TENA mgao wa umeme. Yaani kutakuwa hakuna mgao wa umeme kabisa kwa masaa 24 kwa kipindi cha miaka mitatu.

    From anonymous source
     
Loading...