Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa misaada na mapato kati ya Pemba na Unguja ukoje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Aug 12, 2010.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    ..napenda kujua mchango wa mapato ya SMZ kati ya Unguja na Pemba ukoje.

    ..pia napenda kujua wanagawana vipi misaada wanayopata.

    ..najua kuna wanaolalamika kwamba Tgk inawaminyia misaada, lakini hicho kidogo wanachopata kinagawanywa namna gani?
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi masuala haya ni KERO kwa Watanganyika, waulize Karume na Seif huko huko kwenu na utapata jibu kamili.
     
  3. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ha ha ha ha ha ha ha haaaaa...Kaka unamuonea jamaa bure, ungejua misimamo yake ungesema ni mmoja kati ya wanaotetea maslahi ya Tanzania Bara kwa moyo.

    Ila ni kweli ka Zanzibar sasa tukatoe kwenye mazungumzo, kanachukua sana muda wa Taifa. Tumeungana na mkoa, kama si Wilaya (Zanzibar inaingia Masasi mara tano) lakini kanachukua sehemu kubwa ya hewa.
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Astakafirulahi!
    Kunradhi kunradhi Mkuu Joka kuu na Tindikali,sasa hivi nikiwasikia hao jamaa I see red!!
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Sikiliza
    [video]http://www.eastafricantube.com/media/21700/Nyerere_-_Muungano/[/video]
     
Loading...