Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao utaendeelea mpaka 2013 sioni pa kutokea-january makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jul 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Soma hiyo mh makamba .j akiwa anahojiana na mwandishi mmoja bw derrick na kuweka wazi tatizo lilitufikisha hapa
    na ukweli halisi nini cha kufanya kwa maoni yake unahisi tutaweza tatua mgao wa umeme
    kwenu wadau
     

    Attached Files:

    • jan6.JPG
      jan6.JPG
      File size:
      141.3 KB
      Views:
      25
    • jan5.JPG
      jan5.JPG
      File size:
      778.8 KB
      Views:
      22
    • jan4.JPG
      jan4.JPG
      File size:
      790.2 KB
      Views:
      11
    • jan2.JPG
      jan2.JPG
      File size:
      667.7 KB
      Views:
      10
    • gen.JPG
      gen.JPG
      File size:
      555.5 KB
      Views:
      19
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inabidi muwe wapole tuuu..me nshakubali hali hapa mwanza tunadunda tu kama kawa.....
     
  3. t

    threadcritic Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba hii barua ipanuliwe ili tuweze kuisoma vizuri
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hayo anayajua January peke yake mimi nasubiri wiki tatu ziishe (yaani siku 21) na mpaka sasa tatu zimeshakwisha??!!

    Wasitake kutuchezea hawa watu :(
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    January amekuwa Ikulu kwa miaka 5 na naweza kusema kipindi hicho ndio hasa serikali iliwekeza kwenye GIZA. Anapata wapi ujasiri wa kuongelea umeme leo hii? alimshauri nini Rais wakati akiwa Ikulu?
     
  6. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anaandika hotuba za kumpotosha boss wake
     
Loading...