Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGAO UNAANZA SOOON: Vuna umeme wa kutosha;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Dec 12, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF nimewamis saaaana

    Lakini leo nimekuja na habari njema ya taarifa ya kuanza mgao wa umeme :flame:
    tuliouzoea :juggle: kama una hela za kutosha kanunue umeme wa kutosha
    kama una ndoo kubwa tunza umeme wako
    :washing:
    Habari ndo hiyo nawatakia cku njema
     
  2. D

    Danniair JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx bro
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280

    Mhhhh!....Tumethubutu, Tumeweza na tunasonga mbele!!!!!:shock::shock::shock:
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nami nilikumiss sana, karibu tena. Likizo ya mwaka mpya unaianza lini?
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wewe bila shaka utakuwa ni mwehu... :flame:
     
  6. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Teknolojia ya kuvuna please!.... Wengine wageni mji huu
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Huyo sio mwehu, anaongea kile anachokijuwa huu umeme tuliachiwa tu tusheherekee miaka 50 ya Tanganyika halafu turudishwe tena kwenye ujima. nchi imeshauzwa hii stuka!
     
Loading...