Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao umepungua tumejisahau

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr Mayunga, Oct 28, 2011.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru hali imepungua ya ukali wa mgao,sio haba umeme tunao siku nzima sasa.Ila nashangaa sisikii majadiliano tena kuhusu hali ya umeme wa nchi.Nadhani sio sahihi,tutasababisha hata wakirudi tena bungeni wasilinzungumzie tena,KIPIMAJOTO na wadau wengine leteni mada kuhusu umeme tusiridhike na hali ilivyo!
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa nilipo ndo umekatika punde tu, kurudi 6pm.
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni mapema mno wakuu kusema kuwa umepungua mgao huu maana huku kwetu hakuna mabadiliko!Yes, nimekumbuka, umepungua katika baadhi ya maeneo ili watu waweze kulinda matambo yao yaliyosikika katika vyombo vya habari hivi karibuni!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu Arusha mgao kama kawa ila waliuachiakama wiki moja hivi..
     
Loading...