Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao umeisha hadi Januari - SERIKALI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 24, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Serikali kupitia naibu waziri wa nishati na madin imesema kuwa kuanzia sasa mgao wa umeme umeshaisha hadi mwezi january,amesema kuwa hilo limesababishwa na kujaa kwa baadh ya mabwawa na pia kuna kampuni(jina nimelisahau)imeweza kuingza megawati kadhaa kwenye gridi ya TAIFA!
    Je hapo ulipo kuna umeme?
    Sosi:radio ONE
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo siyo mgao umeisha bali wamepostpond tatizo..waache tu tutawanyonga hawa tena kama Gaddafi
     
  3. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hao mafisadi tumeishawazoea kwa ahadi hewa. Hapo kachomekea neno MEGAWATT akidhani ataendelea kutuchanganya kumbe tumeishazoea saizi hilo neno. Huku kwetu Ngeleja wanamwita megawatt.
     
  4. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    he, makubwa sasa sijaelewa kwa hiyo wamepospone hadi january, sasa huu mgao uliokuwepo si walisema unaisha desemba? mwe hii serikali jamani, kazi ipo, haya ngoja tusubiri tuone, i wish kama watanzania tungekuwa na maamuzi kama ya wazambia.
     
  5. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mgao umeisha wapi! Huku tangibovu mbez beach mbona wamekata toka saa 2 na hatujui utarud saa ngap. Hi SERIKALI INABOA KINYAMA na ww Ngeleja kaa kimya
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Stelling wa hii movie bwana ngeleja kafa nini? sasa naona amengia bwana Malima na hii tamdhilia ya Megawati party two! This is Kanumba movie party two ngoja tuone!
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi Viongozi wa Nchi hii wameenda Shule kweli??!!, Hivi inawezekana kweli Kiongozi ngazi ya Waziri wa Nchi hii unasimama kuitangazia Dunia kwamba mgao wa Umeme umeisha mpaka Januari, hii maana yake ni nini, kwamba miezi hii miwili ndio umeme utakuwepo then baada ya hapo tunarudi tena gizani. Ndio kusema kwamba ile mipango ya dharura ya kuleta Umeme wa Uhakika waliokuwa wakiinadi pale Bungeni ilikuwa ni kiini macho!!!.
    Damn this Country
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua kua viongozi wa nchi hii ni vilaza kumbuka kua Ngeleja katudanganya weeeeee sasa kaona hii ngoma ngoja ampigie pasi brotherman Malima, sasa Malima kaingia na vigezo vya kuwahadaa wananchi kua mgao hautakuwepo mpaka January mwaka kesho! baada ya hapo natumaini baraza la mawaziri litakua limebadilishwa kutokana na uongo huu wa Megawati halafu tena hii ngoma atachukua mtu mwingine na hii itatokana na vigezo vya ukame wa mvua mabwawa hayana maji! Happy 50 years ya uhuru wa wadanganyika.
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtwara umeme hauna mtumiaji, mpaka kwenye mikorosho ukiegemea mkorosho umenasa!! Ila nasikia mpango umekamilika gesi itapelekwa Dar kwa bomba.. Hapo chacha!!
     
  10. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Msijali umeme wa kumwaga. Huko mbezi na tangi bovu si mnajua tunajenga barabara usiku na mchana. Kesho upo
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani amesema kwa miez mitatu tutakua free from MGAO!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    leo ndo mwisho
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hahahaha Ngeleja anaunguzwa masaburi na Tanesco yake! Mbezi Bch hatuna umeme!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unakuja upo BONDEN UNATOKEA LUGALO
     
  15. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Morogoro mji mpya-zzzzzz,umeme umepata ajali kwenye lori hvyo umeshindwa kuja
     
  16. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani dk 20 baada ya maneno ya malima ktk taarifa ya habari umeme ukakata mpaka dk hii.....yule mh megawatt naona leo yuko off...,,blood megawatt*&%~.co.mteravijijini..!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nadhan ajali imetokea mikumi wakat unatoka KIDATU!
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    achamatusi ya nguoni tumelala gizani tangu jana usiku na mpaka tunaondoka akuna chai sababu ya umeme
    atutake radhi huyo mbwa
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jana usiku mpaka asbh naondoka maeneo ya mbezi tank bovu hakuna!:canada:
     
  20. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huyo naibu waziri na waziri wake wanafiki tu. hakuna lolote. wanaogopa kisago bungeni maana Kikao cha Bunge cha mwezi wa 11 ndiyo kimekaribia. hawana lolote hao wajiuzuru tu. hamkumbuki wakati wa kupitisha bajeti ya wizara ya Nishati na madini? Umeme uliwaka mfululizo tukadhani tatizo limekwisha kumbe walitaka bajeti yao ipite!
     
Loading...