Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao umeanza tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zagazaga, Aug 17, 2011.

  1. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nauliza kama mgao umeanza upya..manake toka jana kijitonyama tanesco wanachukua umeme wao saa kumi na mbili asubuhi na kurudisha kumi na mbili jioni...hii imekaaje?
     
  2. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mmh!kwani mgao uliisha bandugu?huku mikoani maumivi palepale!
     
  3. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli nyie wehu yani mnafikiri kuwa Tanesco wanafanya kazi kwa kusema .....e.g nakuwe na umeme basi inatokea waache vijana wafanye kazi yao nnchi imejipanga hii.
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nani kasema mgao umesha mkubwa.temeke baadhi ya sehemu hatuna umeme toka jana.bajeti imepita mtafanya nini?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    mgao hukuisha
    nafuu ilikuja ili bajeti ipite tu..
    sasa kila mtu ki mpango wake....
     
  6. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ni Zagazaga na imekaa Zagazaga, bahasha za JAIRO ziligawiwa kwa wabunge na Mawaziri Zagazaga.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM imewadekeza sana nyinyi, hata ninyi wa kijitonyama mnataka umeme? ili mfanyie nini kwa mfano? Haya madai kuna siku watu wa mbagara charambe nao watadai taa za bara barani kama wa magomeni.
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe ni TaHiRa
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi kuna siku mgawo uliisha. Nami pia ni mkazi wa Dar lakini sijaona mgawo umeisha!! Haushi hadi 2015
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Bora hata ile bahasha ya Jairo Simbachawele asingeisanua pale bungeni nahisi haya maumivu yasingekuwepo!
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahah pole sana ulisahau ilikuwa danganya toto kwa ajili ya bajeti

    na kama waliweza kutoa umeme kwa week 3 kwa nini waanze mgao???
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yeah, bajeti imepita then back to square one. Watu wanakula kuku kwenda mbele......
     
  13. koo

    koo JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu hiyo nafuu unayozungumzia niipi huku sijawahi kuona siku inapita umeme haujakatika au tukapata umeme hata kwa masaa nane yani ukikatika saa moja asubuhi nimpaka saa tano usiku au nyie wa jijini mnapendelewa?
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kuna mgawo tatizo lenu hamjalipa bili za Tanesco mnazodaiwa mnasingia mgawo !!!
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanakula mingo waipitishe bajeti yao naada ya kupita na Mhe Zitto Zuberi Kabwe kuisifia ref; Mwananchi la juzi wameamua kufanya kweli sasa najiuliza inakuwaje ina maana hata zile bahasha za khaki zilifika kwa wapambanaji kiasi mpaka wasione ubovu wa bajeti na kuwa ni danganya toto au makamanda wetu hawana uweledi wa kutosha kuona blah blah na ukweli?

    Ifike mahali haya maswala tuyaamue wenyewe tusiwategemee wanasiasa kwani wao ndio wametufikisha hapa tulipo!
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unafikiria kwa kutumia MASABURI.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / acha uchokazi watu wanahasira utatu.k.a.nywa weye
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    #


    Kweli wewe ni genius brain na una ubongo wenye akili kweli kweli
    Na wa luku nao wanalipa bili au
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio ukweli watu wana madeni kibao ya Tanesco, unategemea umeme wapewe bure, hakuna ! ni bora wakatiwe tu
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nasikia Mwanza leo siku ya nne hamna umeme!
     
Loading...