Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGAO TENA,mwezi July?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kichwat, May 5, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari kutoka Mtera zinaashiria kuwepo kwa upungufu wa maji ktk mabwawa ya Mtera na Kidatu ifikapo July, kutokana na mvua haba.
    Wenye jenereta ni wakati wa kufanya service.
    Wazee wa welding tuongeze uzalishaji kipindi hiki.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa kutujulisha, ila wategemea mionzi ya jua tuko kibao.
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mweee, maskini sisi wadanganika, ngoja nianze kuweka akiba pesa kwa ajiri ya kiwese cha kibatari
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nji hii mgao wa umeme kama sarawili na mkanda
     
Loading...