Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao kuanza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 17, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kutokana na uchakavu wa mitambo bla bla bla... mgao wa umeme kuanza nchini kote kuanzia saa 12 jioni hadi saa nne (+or -) .. bla bla bla..

    Habari ndiyo hiyo.. miradi ya Jenereta iko juu! Hatimaye salimu amri mnunue majenereta ya Dowans kwa Bilioni 69 ambayo mmeshawalipa bilioni karibu 40 kuyasafirisha!
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    well n good! tuachieni bongo yetu! tutabanana hapa hapa!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Uanze mara ngapi?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    mwanzoni ilikuwa ni preview.. now the show has officially began..
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    kama nakumbuka vizuri, muungwana si alisema kuwa mgao utakuwa historia? au sikumwelewa?
     
  6. M

    Mwanaume Senior Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi ya kuwabana mafisadi na mbinu zao bado na mbichi. Uzembe kama huu unaopigiwa kelele daily alipaswa mtu kujiuzulu hapo. Bado, instead, we hear a lot of stupid stories about mgawo wa umeme kila mwaka bila shaka tangu uhuru.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji naomba uwe mkweli....hata SHETANI umpe haki yake. Hebu tusaidie kudadavua hii siri, siri yenyewe ni hii....sio kweli kwamba Muungwana na yeye ali RICHMONDIKA ila kina Mwakyembe waliamua kumsitiri?
     
  8. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya Tanzania mengi ni ya kujitakia. Sasa ndio umefika wakati wa kunalipwa ujira wa ujinga wetu
     
  9. D

    Dotori JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ......Hivi tumefikia kikomo cha kufikiri? Au ndio njia ya kutaka kujengea hoja ununuzi wa mitambo ya Dowans?
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mie naona safi tu.

    Ila wakisema wanataka kununua mitambo ya DOWANS basi tule nao sahani moja hadi kieleweke. Hapa itabidi CHADEMA kama kweli wanatutakia mema, basi tuwaone sasa. Hapa itabidi kama Mwakyembe anataka kujiosha madhambi yake, basi na agome tumuone. Kama Sita. Zito na wengine wanataka kuwa Watanzania wazalendo, kazi sasa ianze.

    Heri tudumu kwenye GIZA HADI UCHAGUZI. Labda watu wa Dar wataanza kuona umuhimu wa kuwa na vyama vya upinzani. Inasikitisha Dar pamoja na kuwa na wasomi wengi, CCM wameshika hatamu.

    SAY NO TO DOWANS. Wiki lijalo nabadilisha sahihi yangu. Ngoja nipekue sentenzi nzuri inayopinga
    Dowans.

    CCM LONDON: Mnasemaje kuhusu hili? CCM Moscow je?
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bonge la aibu yani hili tatizo sijui litaisha lini
     
  12. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kweli ile ilikuwa ni preview basi tumekwisha. Itatuchukuwa miaka ya kujifunga mkanda ya JKN ambayo tangu 1978 mpaka sasa miezi 18 ya kujifunga mkanda haijaisha.
     
  13. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Narudia tena na nasema tena na tena UPUUZI huu wa nchi yetu utakoma pale tu wanasiasa wakiacha mambo ya technical yajiendeshe, stop mixing politics with technical issues! ful stop!
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwa masikitiko makubwa nimezipokea habari hizi! Wandungu mnajua hatuna sababu yeyote ya kutokuwa na umeme wa kutosha na wa uhakika. Tunayo reserve kuuuubwa ya Natural Gas pale kisiwa cha Songosongo na Mnazibay ambayo haitumiki! Sisi ni vilema wa vichwa? Tuna bomba la gesi 220km toka Songosongo mpaka Dar, tunashindwa kununua majenereta ya kufua umeme!!! Rangi za kijani na njano ni nzuri sana kwa kuangalia, kumbe ni rangi za laana!

    Ole wao wapigiao kura CCM , maana laana i juu yao.
     
  15. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwani alishawahi kueleweka?! Maisha bora kwa kila mtanzania yako wapi?
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unajua mpaka inatia kinyaa ukiona jinsi serikali inavyofanya kazi zake. Songas walishasema kwamba wananyimwa kibali cha kuongeza generators zingine pale ubungo ili waongeze uzalishaji na kukomesha mgao kabisa.

    Ni kwa nini serikali hawataki kuwaruhusu SONGAS waongeze uzalishaji wakati gas asilia ipo ya kutosha zaidi ya miaka 50 ijayo???
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    hatimaye watakuwa wamefikia hitimisho la kununua majenereta ya Dowans ambayo tuliyalipia dola milioni 30 kuyasafirisha..
     
  18. M

    Magezi JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi kweli Tanzania yenye gas asilia, makaa ya mawe, mito itiririkayo majira yote ya mwaka inakosa umeme? Si aibu hii jamani??

    Hivi zile bilioni 220 za vitambulisho ni generator ngapi za kufua umeme?? Mshauri wa uchumi wa CCM na serikali yake ni nani??

    Ni nini vipaumbele vya Tanzania na CCM yake??
     
  19. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Agrrrrrrrrrrrr.......... Hii serikali yetu tuendelee kuiombea tu hamna shaka ipo siku mabadiliko yatatokea..!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    DOWANS inunuliwe....kauli mbiu yao....
     
Loading...