Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mganga mwenye uwezo wa kuvunja nyumba ndogo aleta balaa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Jul 17, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni katika kupitia gazeti moja la udaku nilikutana na habari hiyo.Katika kufukunyua zaidi hao mama wadogo wetu wamekusanyana na kuhakikisha wanamtoa mjini kwa kuwa anawakoseha raha na mahitaji yao ya kila siku waliyokuwa wakiyapata kutoka kwa wame hao.

    Mganga huyo humtengenezea dada nyumba kubwa dawa hivyo akishamfanyia mumewe anazinduka kuwa alchokuwa anafanya siyo sahihi na kuachana na nyumba ndogo hiyo.

    Jamani wa mama wadogo sawa japo mnafuatwa na kutongozwa kwa nini msitafute wakudumu kuliko kuchukuwa wa wenzio?na kwa nini mnasikitika pale mume mtu anaporudi kwenye nymba yake ya awali wakati ukijuwa kwamba kipindi chote hicho ulikuwa unaiba tu hukuwa na haki hiyo.
     
  2. H

    Havijawa Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali Chaku naomba anuani na mawasiliano na huyo mganga maana nami ninahitaji kumzindua shemeji yako hapa.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    M-google:cool:
     
Loading...