Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgando kutoka ukeni

Discussion in 'JF Doctor' started by Osama, Apr 9, 2012.

  1. O

    Osama Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba nisaidiwe mie mke wangu anatoka madude meupe kama mayonaiz huko ukeni kiasi kwamba ukichomoa dude linatoka na hayo madude na yana kiharufu fulani hivi unpleasant. Je itakuwa ni ugonjwa gani na matibabu yake ni yepi?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    si muende hospitali.....

    wote tunatoa huo utoko,lakini hausmell....huyo mkeo labda ana infection,nendeni mkamuona daktari....
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Fungus hao!!!
     
  4. O

    Osama Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok inatakiwa dose gani wakuu?maana hospital siku hizi ni biashara kumuona doctor elfu 10 kufungua file elf 5 so nikimaliza humu humu itakuwa mzuka maana hiyo elfu 15 itafaa kununua full dose
     
  5. M

    Muhubiri Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni vagina candidiasis, fungus ya ukeni, hapo ni dawa tu, cotrimazole pessaries kwa siku sita au gynazole pessaries kwa siku sita, inapachikwa ukeni kila usiku mkeo anapoenda kulala. Inatibika wahi mapema.
     
  6. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lol kaaaaz kwelkwel....nenda basi walau pharmacy watakushauri atumie dawa gani.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Au mwulize anatumia vidonge vya majira??kama anatumia nayo inaweza kuwa sababu!!
     
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tafsida . . . . ?
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sijui kuficha zaidi ya hapo,nisaidie.....
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Neno lako mara ya mwisho nilisikia kama miaka 18 iliyopita!
     
  11. M

    Muhubiri Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cotrimazole pessaries au gynazole pessaries(ni nzuri zaidi) kila usiku kidonge kimoja unapachika ukeni.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hio vagina candidiasis...ndio inaproduce foul smell???hii sio STI?
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na pia kuna vidonge vya kumeza ukienda pharmacy ukiwaeleza watakupatia vinapatikana over the counter.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kumbe hili tatizo linawakumba kinadada wengi kumbe???
     
  15. JS

    JS JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Saaaana na huwa linajirudia baada ya muda. Kama malaria vile unatibu leo unapona unakaa unasahau halafu inakukamata tena
     
  16. Kadu

    Kadu Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni fungus ya ukeni(vaginal candidiasis)
    Cause: Recent use ya strong antibiotics, ikaangamiza normal bacteria flora wa ukeni na kusababisha excessive growth ya fungus:
    Tiba; Clotrimazole pessaries{anti-fungal za kuweka ukeni} wakati wa kulala, kwa siku sita.
    Kinga: Epuka kusafisha ukeni na sabuni au antiseptics kali and epuka matumizi ya broad spectrum (strong) antibiotics bila sababu za msingi
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Aisee je ina athari kwa upande wa pili? Maana dushelele si ndio linaingia kunako na linatoka na mayonaizi na mengine si yaningia kwa ndani ya dushelele,vp madhara yake kwa m/me?
     
  18. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    "majimaji meupe toka ukeni, yasiyo na harufu nzuri".

    As an International Consultant, that costs you $ 750.
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haina madhara yoyote kwa mwanaume kwa upande wa dushelele. na hakuna kinachoingia ndani ya dushelele kwa nafasi ipi kwanza mpaka iingie...ila haileti picha nzuri (kinyaa) kitu kimeingia safi kinatoka chafu...
     
  20. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kaka mshauri shemeji pia awe anakufanyia usafi huko kwa bibi mara kwa mara asitumie sabuni detol ya maji ni nzuri zaidi na maji ya uvugu vugu kwa pia muulize alishawahi kutumia shabu ?
     
Loading...