Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mganda

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Isaac, Mar 20, 2011.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huenda hapa si mahali pake ila ninaomba yeyote anayeweza kuweka hapa Mp3 ya ngoma ya Mganda au ngoma yeyote toka Tanzania aipost kwani ninataka kuwafundisha watu hapa Ulaya ila najua kuicheza ila midundo yake inanipa shida. Pia itakuwa vizuri kama nitapata video ila isiwe ya youtube. Mtakuwa mmenipa msaada mkubwa sana. Asanteni.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...