Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGANDA ATOLEWA BBA 2010 KWA KUPlGANA.

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, Sep 17, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,263
    Trophy Points: 280
    Hanington kafukuzwa ndani ya jumba kwa kumpiga lerato.
    Hii imetokea muda mfupi tu uliopita.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    BBA uchwara mtupu. kama watu wasingepiga kelele aingetolewa huyu.
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...ame dizevu kutoka
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hii kitu watu wenye akili zao hawawezi kuifuatilia. What value does it add?? Kuoga uchi kwenye luninga? I don't understand!!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Najua source imetoka Jahazi ya Clouds FM
    Hahahahaha kesho unageuka na kuanza ku:smash:
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Aiseeeeeeee!!!
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole

    ndio maisha
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mods Unganisha hizi threads kwa Keil ziwe kwenye mchakato mmoja wa BBA.
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hili shindano upuuzi mtupu? na halina maadili
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Jamani nadhani mjengoni kunakuwa na stress sana ndo maana hawa jamaa wanakorofishana mara kwa mara!
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huwa nawashangaa sana watu wenye kauli kama zako...hvi kama hujapendezwa na BBA na mapenzi yako kwenye ze comedy au futuhi au episode zingine kwako zinaoonekana kuwa na maadili..hulazimishwi kuangalia..BTW package ya BBA ipo kwenye premium so kama huitaji hulazimishwi kuliipia.Najua mapenzi ya njiwa yapo kwenye mipasho ya mzee yusuph na watu tunatofautiana sana utashi wa kupenda vitu.
    Kama huipendi Ipotezeeeee...wanasema ukifanya biashara ya utumbo usiogope nzi!!
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hulka za watu zipo tofauti ndo maana haya hutokea na watu wengi wanashindwa kuzuia rangi zao halisi pale gambe linapochukua nafasi yake..hapo ndo rangi halisi ya mshiriki huonekana..Mifano hai imeonekana kwa K1...yacob etc nahisi Lera alikuwa kwenye siku mbaya ndo mana akawa mkali na matusi kumtoka pasipo breki mdomoni
     
  14. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha tu. Siku hizi ukisema unaonekana umepitwa na wakati. Mi nadhani.... I'm sorry.... Kizazi cha sasa, Africa na Tanzania hata kama Big Bro iko Ulaya, kimejawa na ujinga wa kupindukia. Big Bro haina chochote inachoongeza kwa mtu achilia mbali burudani yenyewe. Vitoto siku hizi vinapenda mambo ya akili kidogo, chipsi kuku!!! taabu tupu. Sasa BBA ina kitu gani cha maana. Ah, hata nikishambuliwa hapa sijibu hoja maana ndo kupoteza muda kwenye mambo ya kijinga.
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    May b u r watching things in three blind dimensions.Hujalazimishwa kuchangia huku kuna thread nyingi sana kama una mapenzi nathread yako ya Quaran anzisha tu mods wataweka sehemu maalum ya mambo ya dini.Usiingie choo cha wanaume wakati huna uume
     
Loading...