Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgana Msindai ashinda uenyekiti wa CCM mkoa wa Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Oct 16, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Msindai maarufu kama crdb,mbunge mstaafu wa jimbo la iramba amewagaragaza wapinzani wake akiwemo kijana wa miaka 34 amani rai,hongera sana
     
  2. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo kijana hakujua kuwa mafisadi wa zamani wanarudi kwa kasi??????????????????alihonga kingi kapata kingi
     
  3. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hongera sana CRDB kwa kuukwaa ukubwa wa magamba mkoani Singida! Kazi unayo mwaka 2015. CDM hawataogopa jina wala umbo lako!!
     
  4. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mjomba hongera kwa ushindi.kaz unayo kuisafisha ccm mbele wa watu wenye iman na cdm
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Siyo Mbunge mstaafu Mkuu. Huyu alishindwa kwenye kura za maoni. So ni Mbunge aliyeshindwa kutetea kiti chake..
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nene Kweli Hiki jamaaa
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    2015 nasikia atagombea tena ubunge! Nitamtoa utumbo nje kwani na mimi nitagombea ubunge wa jimbo hilo hilo la Iramba mashariki kupitia chama makini CHADEMA. Uwezo na sifa ninazo.
     
  8. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    yeye ndiye alishindwa na mwigulu?kama ndivyo mwigulu kazi anayo 2015
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Unayo kura yangu, tuombe uhai.
     
  10. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Congratulations
     
  11. L

    Luushu JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Mwisho wa jombo moja ni mwanzo wa jingine Mgana kazi unayo
     
  12. s

    sambamba Senior Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutakutana huko mimi natokea kata ya NKINTO
     
  13. s

    sambamba Senior Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana sio mwigulu ni mama mmoja jina ni salome tena tangu achaguliwe hajawah hata kufika kijijni
     
  14. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,534
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    MGANA MSINDAI, HONGERA!!!!!!! AMAN RAI, hongera mdogo wangu, umeonyesha vijana tunaweza hata kama maji ya kunywa kwetu ni issue kulingana na ujinga wa wapiga kura, BRAVO!!!!!.
     
  15. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Anaitwa Salome Mwambu,mwanamke mmoja asiyejua bungeni amekwenda kufanya nini hata baada ya kuwa mkuu wa chuo cha ualimu Mpwapwa miaka mingi
     
  16. M

    Maseto JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Msindai ndiye aliyenifanya nijue kuwa katika uendeshaji wa serikali tanzania kuna rushwa kati ya taasisi na taasisi.nikiwa bado mgeni ktk utumishi wa serikali za mitaa,nilitambua kuwa ili taarifa ya halmashauri ipite kirahisi mbele ya kamati ya bunge ya mahesabu ya fedha ya serikali za mitaa (laac) lazima lipelekwe fungu la kutosha.mwenyekiti wa laac alikuwa msindai.kusema kweli ilifika wakati hakuna halmashauri iliyopita mbele ya msindai bila kupeleka chochote.kwa mzee huyu ufisadi sawa na damu mwilini
     
  17. shakidy

    shakidy Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Very true. na hilo jina la CRDB maana yake nini? Njia ya CDM kuongeza wabunge kutoka Singida nyeupeeeeee.
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bonge kaibuka, aiseeeee watu husahaulika
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Maneno yako ni kweli kabisa, Mgana Msindai enzi za uenyekieti wake wa kamati ya bunge ya serikali za mitaa bila kutoa rushwa hesabu hazikuwa zinapita na ilikuwa wazi wazi na ndio alikotajilikia huyo CRDB!!
     
  20. p

    pilau JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Izaaa Songela sana .................. Mbwana weee!....... n'kyalu mukunza n'kati nama.... kukiona 2015 he he he he ha ha ha ha
     
Loading...