Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgambo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Nov 15, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Katika mazoezi ya mgambo kutafuta wanajeshi.uliwadia muda wakulenga shabaa,kamanda wa kikosi akasikia mmoja wa mgambo wake anamwaga risasi kama rambo,akamfuata akaangalia wapi alipopiga,akakuta hajalenga hata risasi moja kwenye ile karatasi ya shabaa.akamuuliza


    kamanda-mbona hujapata hata point moja kwenye kulenga shabaa?umebakiwa na risasi ngapi?


    Mgambo-siwezi,na nimebaki na risasi moja


    kamanda-(kwa hasira)nenda kule msituni kajiue nayo kichwani ufie hukohuko.


    Mgambo akaondoka akaenda porini kujipiga.dk2 zikaisha huku kwa kamanda wakasikia mlio wa risasi,kamanda akaamua kwenda kumwangalia kama jamaa amejipiga kweli,hata hajafika porini anakutana na mgambo anarudi.


    Kamanda-wee sinilikuambia uende ukajiue


    mgambo-nimejipiga ila nimejikosa.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Bibi mmoja alikuwa akimpatia dereva wa daladala karanga..
    Baada ya kitendo hicho kutokea mara kadhaa!


    Dereva Akamuuliza: Mbona huwa unanipa karanga tamu hiv? Kwann uzitafune mwenyewe!?


    Bibi akajibu: sina meno ya kuzitafuna.


    Dereva: Sa mbona huwa unazinunua?


    Bibi: Huwa napenda kulamba chocolate unayowekwa kwa juu
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ASKARI:hivi dokta huwa unamjuaje mtu aliyechanganyikiwa akili?
    DR:Aaah huwa namuuliza swali jepesi ambalo mtu mwenye akili timamu ataweza kulijibu.
    ASKARI:Swali kama lipi?hebu nipe mfano.
    DR:Ok...kwa mfano...Chifu mkwawa aliwahi kupigana vita mara tatu na kifo chake kilitokea akiwa vitani.Je ni vita ipi hiyo??
    ASKARI:Aaah..mmmh...kwa kweli mi siko vizuri sana kwenye historia,hebu nitafutie swali lingine
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mama mmoja wakati anamfokea mwanae mdogo alieharibu jambo alimalizia kwa kumuambia...
    "...muone kwanza, sura kama mfuko wa jeans"
    Mtoto akauliza "wa mbele, wa nyuma?
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona kama zote hizi ni marudio? kwa mara ya kwanza leo Excellent umeniangusha!
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mwalimu: baba yako akikopa bank elfu kumi na akaendakukopa kwa jirani elfu 20 akija kulipa jumla zitakuwa ngapi?
    mwanafunzi:halipi kitu
    mwalimu:haiwezekani lazima atalipa
    mwanafunzi:nishakwambia hatolipa kitu kumbe wewe humjui baba eeeeeee akikopa halipi deni akikopa kakopa lol hahhahah
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    we usijali vipi vingi tu vipya nakuja navyo
     
  8. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Aiseee pasingetosha hapo.inewalazimu FFU watuamulie
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    japo imejirudia inafurahisha tena
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jibu limempata mjibuji. Nalog off
     
  11. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mtoto atakuwa ni wa kichina.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hhahahahahahahah
    Nakuheshim Excellent ..
    Very funny . Thanx dear
    ..:)
     
  13. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah! Kweli mtoto anamjua vizuri Mdingi wake.
     
Loading...