Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgambo wakiwezeshwa wanaweza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgomba101, Oct 20, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana JF,mgambo ni kama walikuwa likizo kwa muda kwa sababu vita baina yao na machinga ilikuwa imetulia sana.Mikono ya mgambo ilikuwa inawasha sana. jana walipewa kazi maalum ya kuzuia uvunjifu wa amani kariakoo! Ni ukweli usiopingika kuwa mgambo wamefanya kazi nzuri sana.Wanastahili sifa.

    NI wakati muafaka wa kuwathamini mgambo,walipwe vizuri na wawe wanatumika kwenye operation za kuzuia vurugu mbali mbali.
     
  2. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapewe nyota kama promo
     
  3. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    kweli kabisa jana mgambo wamefanya kweli wamewatendea haki hao vijigaidi vichafu,yaani mpaka leo kariakoo mtu ukimsalimia ''ASALAAM ALEYKUM''anakujibu MILELE AMINA,,kweli kichapo ni noma duuuu!!!
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwi kwi kwi kwi tehe tehe tehe teh aisee nimecheka vicheko vyote.YOU MADE MY DAY Khaa...
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mgambo nimewakubali sana hata mimi nimegundua hawa jamaa ni zaidi ya FFU nimeona wapo fasta mbaya.
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii.
     
Loading...