Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgambo wa city wanisweka rumande jana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Oct 1, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    JAMANI mwenzenu jana na mimi nilionja adha ya kubambikwa kesi.... nitarudi muda si mrefu kusimulia kwani sasa naenda kuwaona na kuangalia utaratibu wa kupelekana mbali unakaaje, ila kwa kifupi ni kwamba ilikuwa kesi ya kuwauliza kwa nini wanafanya kazi bila vitambulisho na hii ilikja baada ya wao kumkamata dada eti kiji-stationery chake hakina dust-bin.

    Baadae
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du....
    Isije ikawa umekamatwa kwenye mzunguko wa Shule ya Uhuru ukilimwaga kojo mchana kweupe, halafu unatuzuga kuwa uliwauliza mgambo vitambulisho baada ya wao kutaka kumnyanyasa dada wa stationary kwa kukosa dust bin
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Aahh Kiranja mkuu, siwezi kuwa mjinga hivyo, sidhani kama sinza kuna shule ya Uhuru...au an wewe ulipata kidogo kwenye ule mgao??? Full stori baadae
     
  4. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lete hako kamchapo Elli, maana kiukweli mgambo wa jiji mara nyingi huibuka na yasiyotarajiwa
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    acha bra bra fuata sheria
     
Loading...