Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgambo kushiriki ulinzi siku ya Uchaguzi Dar!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Katavi, Oct 25, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Eti kwa kuhakikisha kuna usalama siku ya uchaguzi askari mgambo wa jiji wametakiwa kuripoti kwa wakurugenzi wa manispaa za jiji la Dar ili waweze kushiriki katika ulinzi siku ya uchaguzi.
    Wasiwasi wangu hawa jamaa huenda ndio wakawa chanzo cha vurugu maana kuna tabia imejengeka miongoni mwao pale wanapopewa kazi wanafanya kwa sifa ili waonekane nao wapo!
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Watalipwa na nani? Maana tume ilishasema haina pesa!
     
  3. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kuna rafiki yangu mmoja ameomba likizo ili aende kusimamamia kura yeye ni mgambo na wamechaguliwa kwenda kusimamaia kura maeneo ya ngaramtoni Arusha. Ananaiambia eti hawaruhusiwi kupiga kura hii si sawa kabisa. Ukiona hilo kundi la mgabo ni karribu 400 wanapigishwa kwata hapa na mapolisi na kuna wanajeshi kadhaa.
     
Loading...