Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgambo Auawa Stand ya daladala Mwenge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Feb 20, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Askari wa kikosi cha mgambo cha manispaa ya Kinondoni ambaye hadi sasa amefariki baada ya kupigwa na kitu kizito leo asubuhi walipo kuwa kwenye operesheni ya kuondoa vibanda vya wafanyabiashara ndogondogo kwenye stendi ya daladala ya Mwenge.

    Mpaka nakuleteeni habari hii hali si shwari pale mwenge stand, ni vurugu mtindo mmoja.
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh tunaelekea wapi kama vurugu hadi kifo... ni masikitiko makuu
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole mgambo, poleni wagambo.
    Inauma sana mgambo anapo nyang'anya mali za wamachinga alafu anaenda kuuza.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    TATIZO la umachinga na biashara ndogondogo, litaleta maafa makubwa hapa nnchini siku si nyingi, hii ni trela, ipo movie kamili inakuja.
    nasema hivyo kwasababu hakuna sera za pamoja ktk kujua namna gani hawa vijana wanawezeshwa kufanya kazi zao vyema.
    wakati wakandolo na Lowassa waliondolewa, na kulikua na msisitizo mkubwa wakuhakikisha hawarejei ktk maeneo ya stand na pepezoni mwa barabara.
    Alipo kuja huyu mwalimu wa upe, mkuu wa mkoa mpya , akawaruhusu wafanye biashara kwa amani yao, ila wenye vyakula/mama lishe wahakikishe wanakaa maeneo masafi.
    Machinga wakajitafutia tena vimitaji vyao , wakarejea kwa kasi jijini, sasa leo anakuja sijui mkuu wa ilaya anatoa maagiizo yakuwafukuza, wanapigwa na kunyang'anywa mali zao. unataraji nini ?
    kisasi na vurugu, ipo siku tutaona maafa zaidi na zaidi.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Sytem tuliyojiwekea ndio imetufikisha hapa.

    mungu amlaze mahali pema peponi ndugu marehemu.
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wagambo,lakini mnatakiwa kukumbuka kuwa muwinda tembo hufa kwa tembo!!
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mpaka tulipo sidhani kama kuna mtu anaweza akajitokeza adharani na kutangazia uma kuwa tanzania ya sasa ni nchi ya amani, inatisha sana
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mwosha huoshwa
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa kweli siungi mkono kifo chochote kile. Hapa wa kulaumiwa si Mgambo bali ni watunga sera ambao wanawa-expose hawa Mgambo kwenye unnecessary risks. Kitendo cha kuwatuma kufanya wanayofanya bila kuwa na zana za kujilinda ni upuuzi mkubwa, ingekuwa nchi za wenzetu huyo aliyewatuma angejizulu leo hii hii.

    Na huu ni mwaka wa uchaguzi, tutarajie vifo vingi tu vya aina hii kwa ubinafsi wa watawala wetu.
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwendo wa makafara umeanza hivyo, jichunge wewe na hatua zako.
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ni kweli jiji au nchi inatakiwa iwe katika utaratibu mzuri na mazingira mazuri ya uendeshaji wa shughulizake kama hizo biashara ndogo ndogo lakini tulichelewa na kuruhusu huu utaratibu mbovu kuwepo, tatizo ni kuwa wakti hao watu wanajenga vibanda hivyo serikali ilikuwa inaona na je kwa nini walikuwa wanasubiri mpaka wamejiimarisha na kufanya kuwa ni sehemu wanayoitegemea ktk maisha yao? Mtu anapokunyang'anya rizki hasa ukiwa na majukumu na mipango nayo lazima uwe mkali sana though it doesn't justify the killings.
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Pole yake..
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Serikali iwe Makini maana kila mwaka inazalisaha Wamachinga malaki sasa Baada ya Miaka kumi kutakuwa na Jeshi kubwa sana la Wamachinga na Hao Mgambo hawataweza kupambana
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Bongo shakalabaghala juzi wasafiri wamewapa kibano baada ya safari kusimamishwa kutokana na madereva kutokuwa na leseni leo mgambo kaua, kule musoma majuzi watu 17 wameua. Waziri wa mambo ya ndani hata kutia neno katika hali kama hii....yuko kimyaaaa kabisa. Inaelekea naye hayamuhusu!
     
  15. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini mauaji ya ajabu ajabu yanatokea kila kukicha!!whats happenin folks??au ni kwa vile iliandikwa nyakati za mwisho watu watauana kama wanyama ???
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Feb 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hiki kiswahili mbona kimekaa upande upande.... ambaye hadi sasa amefariki baada ya kupigwa (!?)
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Muungwana yuko majuu anawaambia vijana nyumbani msiwe na shaka mambo SHWARI!! Huku mgambo wanapigwa nondo na watu wanachinjana Tarime!!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    serikali iko uturuki kulamba PhD... ikirudi yataisha haya
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Amiri jeshi mkuu bado anahitaji mda kuvuta donors....
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi Rais hana wasaidizi lazima kwenye kila tukio hawepo?

    Waziri wa mambo ya ndani anafanya kazi gani? Mkuu wa Polisi naye hayupo!? Wakuuu wa mikoa na wilaya kazi zao ni zipi!?
     
Loading...