Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfungwa kwenye basi la abiria!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Clarity, Apr 27, 2012.

  1. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Nasafiri ndani ya basi la ngorika kutoka Moshi kuja Dar Gari la magereza limeleta mfungwa akiwa na maaskari magereza watatu
    Swali langu wana JF je ni kawaida kusafirisha mfungwa kwenye public transport tena akiwa amefungwa pingu?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi nchi yetu haiko kwenye hali ya kawaida! Kwenye movie hapo ingekuwa arranged ajali afu achukuliwe na makubwa ya maadui! Bongo ndo home wallah!
     
  3. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kiofisi hapo ishaandikwa pesa ndeefu,mafuta ya Gari toka Kilimanjaro mpaka Dar,posho za askari(per diem) kumbe wametumia short cut! hii nchi bwana!
     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    labda ni hatari sana, shukuru Mungu yupo hivyo mfike salama.
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    angekodiwa ndege
     
  6. T

    The Eagle Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ya kawaida sana Bongo haswa kama anasafrshwa kutoka mkoa mmoja kwenda mwingne.ila swali kubwa la kujiuliza;huyo mfungwa ana tuhuma gani?askari km walibeba bunduki inaweza ku7bisha madhara gani kwa abiria?na kuna uhalali gani kufanya ivyo?
     
  7. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kisheria mfungwa anapokuwa katika public transport hairuhusiwi kumtia pingu kwa kuwa dhamana ya usalama wa abiria wote ina kuwa chini ya dereva-basila abiria,rubani ndege,nahodha meli.boti nk
     
  8. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Clarity Mshukuru mungu kwa kuwa mlifika salama haikutokea ajali ya kutengeneza ili mahabusu aokolewe. Nadhani kesi yake ilikuwa ni ya kukaba...ingekuwa ni kesi kama ya mauwaji au wizi wa mabilioni wasingempeleka dar kwa Ngorika....defender ingetumika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli alafu wapunguzd ruti moja ya jk kwenda kutalii nje!?
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh mnaoijua sheria embu tufafanulieni kuhusu hili!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    angekuwa ni ndugu yangu tungempoka kutoka kwa hao askari hapo Kikavu.
     
  12. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Mdau unanikumbusha Mtuhumiwa Mbowe alivyokodiwa ndege kuletwa Arusha chini ya ulinzi mkali sana. Gharama ya ile safari nasikia ilizidi 50mil.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha hapo steringi anakuwa wapi?
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumeona wakisafirishwa kwenye treni na meli ambazo nazo ni public transport, I don't see any problem.
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kiulizni ni hatari sana na haipaswi kusafirishwa hivyo, kwani kunaweza kutokea njama za kumtorosha kwa kuliteka Basi.

    Pia hairuhusiwi kuingia na Silaha aina yoyote ndani ya Basi la Abiria, na hao Askari bila shaka kama walikuwa hawana bunduki huenda walikuwa na Pistol ambapo ni hatari sana.

    Walipaswa kwa safari ndefu kama hiyo kutumia usafiri wa binafsi na siyo basi la abiria.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...