Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfungo Mwema Wapendwa...................... .....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MwanajamiiOne, Jul 20, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wanaJF wenzetu.

    Napenda kufikisha salamu za upendo na kheri kwenu wote mnaotarajia kufunga kwa mwezi mtukufu.

    Tunawatakia Mfungo Mwema kwenu na familia zenu.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    na wewe pia madame........
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Shukrani , nimefarijika kuwa wa kwanza kuchangia.
    Nami nawatakia kheri watakaochangia thrade baada yangu.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hivi kufunga tunafunga kula tu au hata na biya?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    hubby hutaki kufunga biya wewe?
    ila jua inabidi ufunge ukaguzi.....




     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu Asprin Bwana..............................................
    Mfungo mwema.
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Astaghafullilah ndg Asprin!

    Funga ni kila kitu mpaka tendo la ndoa,ila tendo hlo ni halali na ruksa kwa mkeo/mumeo ambaye umefunga nae ndoa.

    Na si halali wala huruhusiwi kufanya tendo hlo kwa mwanamke/mwanaume ambaye hujafunga nae ndoa,
    Maana saumu yako Haitahesabiwa kwa Allah.
    Na tunasema ni Batili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    huu mwezi huwa najinenepeaje? mialiko ya kufuturu kila kona ya nchi...
    ikulu wanafuturisha lini jamani?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Afazali asee... zile hela za ofa za biya na mishakiki kwa mabaamedi wangu wapenzi Ashura na Fatuma zitarudi kwa mai waifu wangu.

    Mfungo Hoyeeeeee!!!!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mfungo mwema wapendwa...
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280

    Afadhali jamani.
    Maana hali mbaya.
    Ila huwa najiulizaga mda mrefu,
    Ina mana sisi Waislamu ndo tunapenda anasa au?
    Maana mfungo ukianza tu,we kafanye research kwenye
    Kumbi za burudani,
    ma-Bar,
    kwenye Matamasha na hata Mahotelini
    Huwa kunakuwa kumedoda,yani hakuna watu kbs.

    Ndio kusema,Waislamu twapenda sana starehe?

    Au Viota vingi vya Burudani vinamilikiwa na Waislamu?

    Au waume tunaowategemea kutuweka mjini hawana nafasi na sie nyumba ndogo?

    MWENYE UPEO,ANIJUZE.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiongozi bia marufuku ! Viroba kula ruksa!
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ....hahahahaha...ikulu inabidi tuongee na Riz1
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hebu muulize mimi sina contact nae ..nataka nijue ikulu wanafuturisha lini kwanza?then bunge? na mawizara..hadi mfungo uishe sijui ..kweli kodi za wananchi zina shughuli..
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh na BIYA....
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    002-ramadan-karim.jpg



    Na wewe pia mkuu.

     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunavunja wapi Jungu Komredi? au pale pale kama dawa kama kawa!
    Sasa na serikali iliovyoongea kodi kwenye bia sijui watakusanya nini mwezi huu!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Swali moja majibu kibao...... Ila huyu mtukufu Kimey hapa chini ndo amenena la neno la hekima. Hommie usijali, serikali inafikiri ikiongeza kodi ya BIYA tutaacha kunywa..... Wangejua tumepunguza bajeti ya nyumbani.... Watoto watapata kwashakoo kwa hisani ya BIYA.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    So leo ni vunja jungu sio? Nani angependa tuvunje wote?
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Serikali inafikiri inatukomoa sisi kumbe inakomoa watoto malaika wa Mungu! Ishindwe kabisa serikali kutesa watoto. Hommie hebu na wewe kemea
     
Loading...