Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfundishe mtoto ukweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dicksonleonard, Sep 3, 2012.

  1. d

    dicksonleonard New Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba mmoja alikuwa na mtoto wake wa kiume akawa anataka kumlea ktk maadili mema ili asifuate ya dunia.
    Siku moja mtoto alikuwa akicheza na wenzake, mara wakakorofishana mwenzake akamtukana ''KUMAMAYE''
    Yule mtoto akalia na kwenda kumwambia baba yake, ndipo babake alipombembeleza na kumsii asiyajali hayo. Baadaye mtoto akamuuliza babake, eti baba kumamaye maana yake ni nn? Baba kwa sb hakutaka mwanaye ajifunze tabia mbaya akamdanganya kwa kumwambia maana yake ni ''MAKOCHI''
    Siku nyingine mtoto akiwa ktk kucheza akatukanwa tusi jingine. ''****** WE'' vivyohivyo mtoto akaenda kwa babaye kujua maana ya tusi hilo. Ndipo babaye akamwambia maana ya ****** ni MGENI.
    Siku nyingine tena akatukanwa tusi jingine, ''UNAFILWA WEWE'' Kama kawaida yake akaenda kwa babake kujua maana ya kufilwa. Babake akamwambia maana yake ni KUOGA.
    Siku nyingine tena akatukanwa, ''****** WEWE'' Safari hii babake akamwambia maana yake ni begi.

    Siku moja baba alikuwa bafuni anaoga, wakaja wageni 3 - dadake na baba, shemeji yake(yaani mme wa dadake) na mtoto wao. Wakati wageni wanagonga yule mtoto alikuwa sebuleni, kwa hiyo aliposikia hodi aliinuka na kufungua mlango. Mazungumzo yalikuwa hivi:

    MTOTO: Karibuni ******* wetu, karibu mkae kwenye makumamayo yetu, tundikeni mikundu yenu kwenye misumari
    hapo juu.
    WAGENI: We mtoto mbona unaongea mambo makubwa hivyo, babako yuko wapi?
    MTOTO: Baba yuko bafuni anafilwa.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    This is nasty!
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    :eek2:
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kweli mjomba.
     
  5. suregirl

    suregirl JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 6,102
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    makubwa jamani waelezeni watoto ukweli
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijafurahishwa na matusi yaliyofurumushwa katika hii topic hata kama mwanzisha mada alikuwa na lengo la kufurahisha watu.
     
  7. S

    Shuju Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du n mambo yakutisha na ya kwel hata m nashaur wanajf wenzangu mcpende kutukana mana mtoto akisikia ataanza nae ku2kana af akm2kana bib/babu yake atapata laana buree
     
  8. p

    pretty n JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbaya................
     
  9. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haichekesh hata kidogo
     
  10. steveslove

    steveslove Senior Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cjaelewa hzo desh dehs na kama uliona haiwezi chekesha na ni matusi matupu ambayo huwezi andika basi usingepost
     
  11. s

    sangosafari Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Watoto ni wepesi kujifunza lugha wakiwa wadogo.Tuwe waangalifu na tafsiri tunazowapa watoto
     
  12. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hii ya kitambo sana Enzi za mwinyi!
     
Loading...