Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo wetu wa Elimu

Discussion in 'Jamii Photos' started by lukindo, May 29, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
  2. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli shule za binafsi zifutwe, zinaongeza ubaguzi katika jamii, sanasana zinazalisha maDJ na ma MC kibao mtaani.
     
  3. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    niliwahi kusikia mtu mwingine akisema wale aina ya vijana wa 'promotions' ni products za hizo shule pia! Lakini hii picha ina-portray kuwa kuna tofauti kubwa kutoka kwa mfano IST, Diamond Primary ....mpaka hapa Shule ya Msingi Bumbiire lakini tunapewa mtihani mmoja wa kitaifa!
    ...yaani nyoka, tembo, nyati, samaki, ngedere nk wanapewa mtihani wa kupanda mti, anayeshindwa eti AMEFELI mtihani!

     
Loading...