Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo wa serkali za mitaa ni mvutano?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omulangi, Apr 30, 2008.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi serkali za mitaa ni mvutano kati ya wanasiasa na wataalamu? Je mvutano na wakati mwingine uhasama na kutishana katika halmashauri zetu ndio kichocheo cha kuleta maendeleo sehemu zote duniani mfumo huu unapofanya kazi?
     
Loading...