Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo wa kompyuta wa tume ya uchaguzi ya Zambia waingiliwa

Discussion in 'International Forum' started by Nyumisi, Sep 23, 2011.

  1. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    WanaJF katika habari za asubuhi redioni nimesikia kwamba mfumo wa kompyuta wa tume ya uchaguzi ya Zambia imeingiliwa na watu wanaoingiza matokeo yasiyo rasmi. Nilivyosikia nikakumbuka hapa kwetu malalamiko ya wapinzani hasa CDM walivyolalamikia tume ya uchaguzi katika uchaguzi mkuu uliopita kwamba inatangaza matokeo ambayo siyo halali na wakawaomba wasitishe. Nikakumbuka pia habari ambazo zilikuwa zinaongelewa sana za mtoto wa mkulu ambaye aliyemleta rafiki yake ambaye ni mtaalamu wa masuala ya kompyuta kutoka India. Hivyo nikahitimisha kwamba madai ya CDM yalikuwa na ukweli ukizingatia na hili lililotokea huko Zambia au nyie mnalionaje hili.
     
  2. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    We ulikuwa uamini kama yana ukweli?
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mtikila alisema juzi kuwa Magamba ndo waalimu wa wizi wa kura East and Central Africa. It doesnt suprise me.
     
Loading...