Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo wa inteview za kazi Tanzania ni aibu hata kwa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sonara, Sep 10, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo inakuwaje watu saba au kumi wanamu interview mtu mmoja wakati wa kuomba kazi ?inaonesha udhaifu katika utendaji wetu wa kazi,lazima kuwe na watu ambao wamespeshalaizi katika mambo ya interview za kazi na sio ofisi nzima kuwacha kazi na kufanya mahojianona mtu au watu.
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio hivo tu,

    Umeshwahi kuhudhuria interview za kazi za serikali? yaani sidhani kama ni interview au ni nini? Manake wao kazi yao ni kuuliza maswali ya darasani kwa mfano define, mention, describe etc...!

    Mimi niliwahi kuhudhuria interview ya kazi ya serikali baada ya interview nikashindw akujua nilikua kwenye mithani wa darasani au kwenye interview? yaani hakuna maswali ya kiusalhili hata kidogo...!
     
  3. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Nadhani hizo interview hua kiini macho, kwani watu wanahitajika huwa wamesha pangwa/patikana
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole hizo ndo zao nyingi huwa kiini macho wahusika huwa tayari walishapatikana ndo maana kunakuwa hakuna maswali ya kumwi inteview mtu unaanza kuulizwa maswali ya darasani ndo maana tuna watendaji wabovu
     
  5. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    niliwahi kuhudhuria also interview moja karibuni. maswali yanayoulizwa are not relevant kabisaa!! na hao consultants do not know wanaitwa kwa nn kwani hata wao hawajui kitu.
     
  6. r

    rumenyela Member

    #6
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanataka per diem hao. hawna lolote!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wajameni,

    sina hakika kwa hilo kwani inategemea level au nafasi mtu unayoomba. mimi nimehudhuria interveiws mbili za serikali na kwa kweli palikua na very good structured questions [discussions], computer, presentations from a case study given [very extensive and needed good analytal skills].

    Naomba kutoa hoja
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila mtu anataka aingie kwenye interview kwa ajili ya sitting allowance, period! ndo maana unakuta watu ofice nzima wanam interview mtu mmoja
     
Loading...