Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mfumo wa elimu wa tz primary na seco upo kisasa ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Achahasira, Aug 30, 2011.

  1. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wana jf mimi nimesoma elimu ya kibongo na ya kingereza nimeona tofauti kubwa sana kwenye kumjenga mwanafunzi.nyie wakuu muna onaje tubadilushe mfumo au?
     
Loading...