Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo wa DIGITALI wa kienyeji...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 25, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dish la kianyeji.jpg

    Huu unafaa sana kukamata Local Channels...
     
  2. MC babuu

    MC babuu Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli huo ubunifu kamanda wangu wilb embu nifafanulie vifaa ulivyotumia na inafanyaje kazi hii.naomba kuwasilisha
     
  3. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wa kukamata wanga
     
  4. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninatengeza na kukufungia mwenyewe!
    Kama umeuMind ni PM nije tupige kazi...
     
Loading...