Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo wa Digital kumaliza watangazaji wa redio.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Radio Producer, Apr 25, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu ama kweli dunia imebadilika. Sasa unaweza kununua computer 1 katika radio station yako, ukaajiri na watangazaji wasiozidi 3 pamoja na mtaalamu wa kumonitor software ya utangazaji. Sasa kuna software nyingi sana zinazoweza kutangaza zenyewe masaa 24 siku saba za wiki, mwezi na hata miaka. Ukigenerete log ya miaka miwili kama una backup system nzuri ya umeme nenda ukafanye kazi zingine itaendelea yenyewe. Unahitaji tu mtu wa kuproduce matangazo na vipindi na kuviingiza katika computer. zipo software nyingi kama Tune Tracker Pro, google radio automation, playlist automation, zera na nyingine kibao.

    Kama unauhitaji huu ni PM tutengeneze dill.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Taarifa ya habari na mijadala itasoma yenyewe?
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Itafanyika production studio, before and being recorded as BBC they do! Taarifa ya habari inarekodiwa before 30 minutes na kueditiwa kwa ufasaha then inakuwa scheduled. Mijadala yenyewe kurekodiwa hata sasa. mijadala mingi ni recorded.
     
  4. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waajiliwa wengi wa vyombo vya habari duniani kazi yao si kutangaza habari, bali ni kutafuta habari
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ndo wanachotufanyia tbc2, playlist kila siku ile ile.
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    na vile vipindi vya live navyo vitaendeshwaje?
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280









    Inabidi ulipie matangazo haya!
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Live vyenyewe vitarushwa live kama simu nakdhalika
     
  9. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watafute kazi nyingine kwani wanang'ang'ania nini.... Labda kama watakuwa hawajasoma kama maulid wa kitenge
     
  10. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkubwa sikubaliani na wewe kwa baadhi ya Hoja
    Mimi nipo katika tasnia hiyo na nilitaka kukutafuta ili tufanye kazi fulani lakini naanza kukata tama juu yako.

    Katika kuendesha radio vipindi ambavyo hurekodiwa ni aslimia chache na kutegemea sera ya radio.

    Haiwezekani radio inayo run vipindi vya mahojiano,news,nk vikarekodiwa vyote
    Mfano unasema BBC wanarekodi taarifa yao ya habari 30mn before,

    hii si kweli kwani katikati ya habari zao mfano amka na bbc,dira ya dunia wananchi huchangia kwa sms,facebook nk na mtanagzaji husoma maoni hayo,hii itafanyikaje wakati ni recorded.

    Unachoweza kusema ni vpindi vya burudani,ambavyo unaweza kupanga miziki,matangazo nk,nah ii inafanywa sana redio za FM.

    M.Byabato
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Jamaa huyu inaonekana ni msanii fulani; haiwezekani mtu mmoja mipango kibao! Hata kabla project moja haijaisha, anakuja na idea nyingine. Sidhani kama yupo siriaz!
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    teh teh teh na breaking news nazo sijui itasoma yenyewe,ajali imetoke gongo la mboto du sijui nayo itasoma ghafla
     
  13. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nakushkru kwa ushauri wako! Kwanza kabisa naomba nieleweshe, sijasema BBC hurekodi taarifa yao ya habari 30 minutes before. Nimesema BBc hurekodi taarifa yao ya habari. Ungekuwa karibu na mimi tukasikiliza wote kipindi hicho ungeamini kuwa ni recorded. Niseme tu kwamba si mara kwa mara hurekodiwa wakati mwingine hurushwa live!
    Napenda kukuhakikishia kwamba radio zinarusha vipindi na matangazo ya kuheshimika nyingi zinatumia production system. Utake usitake BBc mara nyingi hutumia production system. Kuna rafiki yangu kisha fanya huko kwa muda. Porojo zote, makosa yote hufutwa kwa kutumia production system na kwamba hata kwa kutumia production system yaani recorded sms, simu ama facebook zinaweza kuingizwa wakati wa kipindi hicho! Ndugu yangu this is digital kipindi husoma namba kama ni baada ya dakika 30 kipindi kistop sms zisomwe hilo linawezekana. Ulishasikia porojo porojo BBC? nakuhakikishia recorded inalipa ila inahitaji uwe na Producer mkali.

    Vipindi vya live vipo tu kama simu, sms, lakini segment zake ama inserts zingine zinaweza kubaki recorded ndio maana BBC ukiingia kwenye mitambo unaweza shangaa inaendeshwa na watu wengi kwa wakati mmoja!
    Kuhusiana na hili nina uhakika, nimefanya na kampuni ambayo vipindi vyake vyote ni recorded na inawin vibaya, na sasa naendesha redio vipinbdi vya live ni simu tu vingine kama viwili!
    Radio Production iogope.
     
  14. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Production Studio is live also. Softwares are read to record anything for any time
     
  15. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Usanii unaujua wewe! Sifanyi kazi peke yangu, we are company pliz do not put jokes to the some one you don't know! Ukiwa JF ficha dharau yako ibua heshima zaidi. Asante
     
Loading...