Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo kristu hoja inayoishi katika vichwa vya kislam.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dachr, Oct 18, 2012.

  1. Dachr

    Dachr Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imekua jambo la kawaida kusikia Waislam wakidai kukandamizwa na kile ambacho wao wanadai ni dhuluma kwao yani wakristu ndio chanzo cha kila
    (¡)ukosefu wa maharifa
    (¡)kuoa wanawake wengi
    (¡¡)kupeleka madrasa watoto baada ya shule
    Yani ikiwa na mahana kwamba ujinga wote uliokithiri kupita kiasi katika jamii zao ni Mfumo Kristu.Wakisaha kwamba wakati mkristo akikaza kupigani Elimu asinde zake wao wako bize na elimu ya aina moja(haera).
    Katika imani kile unachokiamini ndicho ambacho hukutawala.Si kwamba taifa letu la Tanzania kuna kitu kinaitwa mfumo kristu,la hasha bali kika vichwa vya waislam ndani ya ubongo wao wametaliwa na mfumo chuki na ubinafsi maharifa finyu na uwezo mdogo wa kufikiri.
    Uwezo wa mtu ni mtu mwenye.Na utu waMtu ni utu wenyewe.Jifunzeni.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wanalishana matango pori unategemea nini??
     
Loading...